Hỏi đáp trực tuyến

Tiêu đề câu hỏi

Nộp phạt vi phạm giao thông

Nội dung câu hỏi

Người hỏi : Vũ Minh Hiểu

Tôi đang sinh sống ở thành phố Lào Cai. Thời gian vừa rồi, tôi có đi qua khu vực xã Văn Lung, thị xã Phú Thọ và bị xử phạt vi phạm quá tốc độ. Vậy bây giờ tôi phải đến đâu để nộp phạt (Trong biên bản ghi khu 10, xã Văn Lung, thị xã Phú Thọ).

STT Nội dung Tài liệu đính kèm
1

Đơn vị trả lời : Công an tỉnh

Công an tỉnh trả lời câu hỏi của ông(bà) Vũ Minh Hiểu hỏi về Nộp phạt vi phạm giao thông như sau: 

Nội dung câu hỏi của công dân Vũ Minh Hiểu không cụ thể nội dung trong biên bản vi phạm hành chính lực lượng Công an đã lập đối với anh Hiểu. Căn cứ vào địa điểm ghi trong biên bản: Khu 10, xã Văn Lung, thị xã Phú Thọ thì đây là địa chỉ trụ sở Đội CSGT-TT Công an thị xã Phú Thọ, tỉnh Phú Thọ tiếp nhận xử lý vi phạm hành chính về TTATGT. Do vậy anh đến địa chỉ nói trên để nộp phạt theo quy định.